Ruka hadi maudhui makuu

Timu Yetu

Wataalamu walio nyuma ya kazi

Wataalamu wa mazingira, kijamii, afya na usalama walio Tanzania, wakifanya kazi kwenye mchakato kamili wa mradi.

Timu Yetu

Watu walio nyuma ya kazi

Wataalamu wa mazingira, kijamii, afya na usalama walio Tanzania, wakifanya kazi kwenye mchakato kamili wa mradi.

Wanachama wa timu na utaalamu wao

  • Eng. Edina Mfugale

    Mkurugenzi Mkuu

    • Mtaalamu wa EIA
    • Mthibitishaji na Mthibitishaji wa GHG
    • Mtaalamu wa H&S
    Mwanachama wa timu
  • Lazaro Jasson

    Mkurugenzi wa Kiufundi

    • Uongozi wa Kiufundi
    Mwanachama wa timu
  • Neema Edward

    Mtaalamu wa Ukaguzi wa Mazingira

    • Ukaguzi wa Mazingira
    Mwanachama wa timu
  • Nusra Nasibu

    Mtaalamu wa Kijamii

    • Tathmini ya Kijamii
    Mwanachama wa timu
  • Frank Tweve

    Mtaalamu wa Mazingira na RAP

    • Mazingira
    • Mipango ya Hatua za Uhamisho
    Mwanachama wa timu
  • Johannes Petro

    Mtaalamu wa GIS

    • Mifumo ya Taarifa ya Jiografia
    Mwanachama wa timu
  • Issa Mbombwe

    Mchambuzi wa Data

    • Uchambuzi wa Data
    Mwanachama wa timu
  • Lidya Ndekeja

    Mwezeshaji wa UKIMWI

    • Ufahamu wa UKIMWI
    Mwanachama wa timu
  • Fundo kwa takwimu

    Maeneo yaliyounganiwa ya huduma
    8Maeneo yaliyounganiwa ya huduma
    Sekta zinazosaidiwa
    8Sekta zinazosaidiwa
    Wataalamu wa mazingira, kijamii na H&S
    8Wataalamu wa mazingira, kijamii na H&S
    Mifumo ya kimataifa inayorejewa
    6Mifumo ya kimataifa inayorejewa

    Takwimu hizi zinaeleza utendaji wa taasuma kwa ujumla na ni za mwongozo, si mchanganuo kwa kila mteja.

    Fanya kazi na timu hii

    Tuambie kuhusu mradi wako na mtaalamu sahihi atajibu.

    Maswali hupewa mtaalamu husika.

    Zungumza nasi kwenye WhatsApp — +255 745 616 632 (hufunguliwa kwenye kichupo kipya)