Ruka hadi maudhui makuu

Huduma

Uendelevu, Tabianchi na Kaboni

EDLA CONSULT inasaidia mashirika katika kuelewa na kusimamia utendaji wao wa uendelevu, tabianchi na kaboni — kutoka tathmini za ESG na mkakati wa uendelevu kupitia tathmini ya hatari za tabianchi, orodha za GHG, kupunguza kaboni na msaada wa miradi ya kaboni.

Turbini za upepo zikisaidia mabadiliko ya nishati safi

Tunachotoa

Huduma hii inajumuisha nini

Tathmini za ESG

Tathmini za uwekezaji wa kuwajibika

Mkakati wa uendelevu

Utendaji wa uendelevu

Tathmini ya hatari za tabianchi

Tathmini ya udhaifu wa tabianchi

Mabadiliko ya tabianchi

Kupunguza tabianchi

Orodha za GHG

Tathmini ya alama ya kaboni

Upeo wa 1

Upeo wa 2

Upeo wa 3 unaohusika

Kupunguza GHG

Mikakati ya kupunguza kaboni

Tathmini ya Mzunguko wa Maisha

Uchambuzi ya hali ya tabianchi

Msaada wa miradi ya kaboni

Uwezekano wa mikopo ya kaboni

Ufuatiliaji wa miradi ya kaboni

Msaada wa uthibitishaji wa kaboni

Ripoti za uendelevu

Muunganiko wa SDG

GRI

CDP

CSRD pale inapotumika

Jinsi Tunavyofanya Kazi

Maeneo ya huduma kwa undani

Hatari za Tabianchi na Mabadiliko

Tunatathmini hatari za tabianchi na udhaifu na kukuza mikakati ya mabadiliko inayoajiri miradi, shughuli na uwekezaji.

GHG na Usimamizi wa Kaboni

Kutoka orodha za GHG na tathmini ya alama ya kaboni kwa Upeo wa 1, Upeo wa 2 na Upeo wa 3 unaohusika hadi mikakati ya kupunguza kaboni na programu za kupunguza GHG.

Miradi ya Kaboni

Tunasaidia maendeleo ya miradi ya kaboni, uwezekano wa mikopo ya kaboni, ufuatiliaji wa miradi na msaada wa uthibitishaji.

Ripoti za Uendelevu

Tunaandaa ripoti za uendelevu zilizolinganishwa na GRI, CDP, miundombinu ya SDG na CSRD pale inapotumika, huku tukikidhi matarajio ya mwekezaji na wadau.

Mbinu Yetu

Jinsi tunavyofanya kazi

Kutaja mfumo humu kunarejelea viwango vinavyotumika. HAIkuonyeshi kwamba EDLA CONSULT imethibitishwa, imeidhinishwa au inaendelezwa na taasisi mojawapo ya hizo.

Tathmini dhidi ya miundombinu inayotambuliwa ikiwa ni pamoja na GRI, CDP na muunganiko wa SDG

Uhasibu wa GHG wa kisaikolojia kwa Upeo wa 1, Upeo wa 2 na Upeo wa 3 unaohusika

Uchambuzi wa hali ya tabianchi ili kuarifu mkakati na maamuzi ya uwekezaji

Njia za kupunguza kaboni za vitendo zilizorekebishwa kwa shughuli za mteja

Sekta Tunazosaidia

Sekta zinazohudumiwa

Kwa Nini Huduma Hii Ni Muhimu

Kwa nini huduma hii ni muhimu

Mabadiliko ya tabianchi na mabadiliko ya uchumi wa kaboni ndogo yanabadilisha hatari, udhibiti na upatikanaji wa fedha. Mashirika yanayopima, kusimamia na kuripoti utendaji wao wa tabianchi na kaboni yana nafasi bora ya uwekezaji, ufadhili na uvumilivu wa muda mrefu.

Hujakini huduma unayohitaji?

Tuma maelezo mafupi ya mradi na tutakusaidia kubainua utaratibu unaohitaji na mlizotarajiwa kufuata.

Zungumza nasi kwenye WhatsApp — +255 745 616 632 (hufunguliwa kwenye kichupo kipya)