Ruka hadi maudhui makuu

Huduma

Ushauri wa HSE, HSEC na ESG

EDLA CONSULT inatoa huduma za usimamizi wa Afya, Usalama, Mazingira na Jamii (HSEC) kusaidia wateja wanaohitaji rasilimali za kitaalamu za kiufundi bila kuunda timu kubwa ya kudumu ya ndani. Huduma zetu zinaweza kutolewa katika kiwango cha kampuni, mradi, ujenzi, utekelezaji, au eneo na zinaweza kujumuisha wataalamu waliotengwa na timu kamili za usimamizi wa HSEC.

Mtaalamu wa HSE kwenye eneo

Tunachotoa

Huduma hii inajumuisha nini

Msaada wa usimamizi wa HSE/HSEC

Ufuatiliaji wa HSE wa ujenzi

Msaada wa usimamizi wa mazingira na kijamii

Wataalamu wa anuwai na uhifadhi

Wataalamu wa kijamii na jamii

Usimamizi wa kuzingatia kisheria

Uchunguzi wa mazingira na kijamii

Ukaguzi wa HSE na ESG

Mifumo ya Usimamizi wa HSEC (HSECMS/ESMS)

Mifumo ya Usimamizi wa Mazingira ya ISO 14001

Mifumo ya Usimamizi wa Afya na Usalama wa Kazi ya ISO 45001

Sera, mipango, taratibu, sajili na udhibiti wa utekelezaji

Programu za maandamio ya dharura na majibu

Mafunzo ya HSE na maendeleo ya uwezo

Ushirika wa wadau na mashauriano

Uundaji na usimamizi wa Mfumo wa Urejeshaji wa Malalamiko (GRM)

Programu za Afya, Usalama na Ufahamu za Jamii

Mawasiliano ya mradi na kampeni za ufahamu za jamii

Jinsi Tunavyofanya Kazi

Maeneo ya huduma kwa undani

Wataalamu wa HSEC

Kutoka ufuatiliaji wa HSE wa ujenzi hadi wataalamu wa anuwai, uhifadhi, kijamii na jamii, tunaweka wataalamu wenye sifa ndani ya mradi wako au shughuli.

Mifumo ya Usimamizi

Tunasaidia wateja katika kuandaa, kutekeleza, kukagua na kuendelea kuimarisha mifumo ya usimamizi wa HSEC kulingana na ISO 14001, ISO 45001, Viwango vya Utendaji vya IFC, mahitaji ya mkopeshaji na sheria kitaifa.

Mafunzo na Uwezo

Programu zetu za mafunzo ya HSE na maendeleo ya uwezo hujenga uwezo wa ndani wa kusimamia utendaji wa mazingira, afya na usalama kwa njia endelevu.

Programu za Jamii

Tunaendesha na kutekeleza programu za afya, usalama na ufahamu za jamii, ushirika wa wadau na mifumo ya urejeshaji wa malalamiko ambayo inalinda jamii na idhini yako ya kijamii ya kufanya kazi.

Mbinu Yetu

Jinsi tunavyofanya kazi

Kutaja mfumo humu kunarejelea viwango vinavyotumika. HAIkuonyeshi kwamba EDLA CONSULT imethibitishwa, imeidhinishwa au inaendelezwa na taasisi mojawapo ya hizo.

Miunganisho ya kuelesha — kiwango cha kampuni, mradi, ujenzi, utekelezaji au eneo

Wataalamu waliotengwa au timu kamili za usimamizi wa HSEC

Mifumo ya usimamizi iliyolinganishwa na ISO 14001, ISO 45001, Viwango vya Utendaji vya IFC na mahitaji ya mkopeshaji

Maendeleo ya kudumu kupitia ukaguzi, uchunguzi na ufuatiliaji wa utendaji

Sekta Tunazosaidia

Sekta zinazohudumiwa

Kwa Nini Huduma Hii Ni Muhimu

Kwa nini huduma hii ni muhimu

Si kila shirika linahitaji timu ya HSEC ya kudumu ya ndani. Ushauri unakupatia upatikanaji wa utaalamu wa kitaalamu pale unapohitaji — huku ukapunguza gharama za kudumu huku ukiimarisha utendaji wa mazingira, afya, usalama na jamii.

Hujakini huduma unayohitaji?

Tuma maelezo mafupi ya mradi na tutakusaidia kubainua utaratibu unaohitaji na mlizotarajiwa kufuata.

Zungumza nasi kwenye WhatsApp — +255 745 616 632 (hufunguliwa kwenye kichupo kipya)