Ruka hadi maudhui makuu

Huduma

Tathmini ya Kijamii na Athari

EDLA CONSULT inafanya tathmini kamili za kijamii na tathmini za athari ili kusaidia kufanya maamuzi yenye maarifa kwa mzunguko mradi wote. Timu yetu ya utafiti wa kijamii ya kitaalamu hufanya tathmini za dawati, uchunguzi wa uga, utafiti wa kaya, mahojiano na watoa taarifa wakuu, majadiliano ya vikundi vya kikundi, mashauriano ya wadau, na utafiti wa kijamii na uchumi.

Ushirika wa jamii na kazi ya uga ya tathmini ya kijamii

Tunachotoa

Huduma hii inajumuisha nini

Utafiti wa msingi wa kijamii na uchumi

Tathmini za Athari za Kijamii

Utafiti wa kijamii na uchumi

Utafiti wa kaya na utafiti wa sensa

Uchoraji wa wadau na uchambuzi

Ushirika wa wadau na mashauriano

Uchambuzi wa jinsia na Mipango ya Hatua za Jinsia

Tathmini za udhaifu

Tathmini za mahitaji ya jamii

Ufuatiliaji na tathmini za athari za kijamii

Tathmini za Uwekezaji wa Kijamii wa Kampuni (CSI)

Mipango ya maendeleo ya jamii

Tathmini za athari za maisha

Tathmini na usimamizi wa mifumo ya malalamiko

Jinsi Tunavyofanya Kazi

Maeneo ya huduma kwa undani

Msingi na Utafiti

Tunaanzisha hali ya msingi ya kijamii na uchumi kupitia utafiti wa kaya, utafiti wa sensa na uchambuzi wa data, huku tukitambua athari zinazowezekana na hatua za kupunguza na kuimarisha.

Wadau na Uchambuzi wa Jinsia

Uchoraji wetu wa wadau, ushirika na uchambuzi wa jinsia huhakikisha maslahi, udhaifu na mahitaji ya makundi yaliyoathirikiwa — ikiwa ni pamoja na wanawake na jamii hafiziwa — yanafahamika na kushughulikiwa.

Maendeleo ya Jamii

Tunasaidia mipango ya maendeleo ya jamii, tathmini za uwekezaji wa kijamii wa kampuni na tathmini za athari za maisha ambayo thamani ya kudumu ya pamoja kwa jamii zilizoathirika na miradi.

Mifumo ya Malalamiko

Tunatathmini, kubuni na kusaidia kusimamia mifumo ya malalamiko ambayo inatoa jamii njia za kufikika, wazi za kuwasilisha wasiwasi na kupata ufadhili.

Mbinu Yetu

Jinsi tunavyofanya kazi

Kutaja mfumo humu kunarejelea viwango vinavyotumika. HAIkuonyeshi kwamba EDLA CONSULT imethibitishwa, imeidhinishwa au inaendelezwa na taasisi mojawapo ya hizo.

Tathmini za dawati zikiwa zimechanganywa na uchunguzi wa uga

Utafiti wa kaya, mahojiano na watoa taarifa wakuu na majadiliano ya vikundi vya kikundi

Upatikanaji wa mtandao mpana wa wataalamu waliofunzwa na watafiti wa uga kwa utafiti wa kiwango kikubwa

Uchambuzi wa data wa kimuundo ili kuanzisha misingi, kutambua athari na kukuza hatua za vitendo

Sekta Tunazosaidia

Sekta zinazohudumiwa

Kwa Nini Huduma Hii Ni Muhimu

Kwa nini huduma hii ni muhimu

Hatari za kijamii zinaweza kuamua ikiwa mradi utakubaliwa, utafadhaliwa na kuwa endelevu. Tathmini ya kijamii ya kina unampa mpendelezi uhakika wa kubuni miradi inayoiheshimu jamii, kukidhi matarajio ya mkopeshaji na kudumisha idhini ya kijamii ya kufanya kazi.

Hujakini huduma unayohitaji?

Tuma maelezo mafupi ya mradi na tutakusaidia kubainua utaratibu unaohitaji na mlizotarajiwa kufuata.

Zungumza nasi kwenye WhatsApp — +255 745 616 632 (hufunguliwa kwenye kichupo kipya)