Ruka hadi maudhui makuu

Maarifa

Maarifa ya kiufundi na misingi

Uchambuzi, mwongozo na misingi kuhusu mada za mazingira, kijamii, ESG na uendelevu zinazohusiana na masoko yanayochipua.

Mafikira

Mada ambayo tutazijumuisha

Haya ndiyo mada ambazo EDLA CONSULT ina mpango kuzitoa. Zinaorodheshwa hapa ili uone mawazo ya wahakiki wetu — hakuna makala yoyote inayochapishwa hadi maudhui yameandaliwa na kupitishwa.

Tathmini ya MazingiraESGUendelevuTabianchiKaboniAnuwaiAfya na UsalamaUsimamizi wa TakaAthari za Kijamii
Mazingira ya asilia

Hali ya Maudhui

Maarifa yanatayarishwa na EDLA CONSULT

Tunatayara makala yetu ya kwanza ya kiufundi. Badala ya kuchapisha maudhui ya nyumbanofu au ya kawaida, tunachapisha pale tu yakiwa yameandikwa na kupitiwa na mtaalamu husika katika timu yetu.

Unahitaji majibu sasa?

Kama una swali la kiufundi kuhusu tathmini, ukaguzi au kiwango cha kuzingatia, ulize timu yetu moja kwa moja.

Jadili Mradi Wako

Unatafuta huduma zetu?

Nishati zetu nane za huduma zinajumuisha tathmini, ukaguzi, u outsourced, ukaguzi wa mazingira, tabianchi na kaboni, anuwai, taka na urejeshaji.

Huduma zote
Zungumza nasi kwenye WhatsApp — +255 745 616 632 (hufunguliwa kwenye kichupo kipya)