Ruka hadi maudhui makuu

Huduma

Usimamizi wa Taka na Urejeshaji

EDLA CONSULT inatoa huduma za usimamizi wa taka na urejeshaji wa mazingira ambazo huwapa wateja kusimamia mitiririko ya taka kwa kuwajibika, kuzingatia mahitaji ya kisheria na kurejesha maeneo yaliyoathirika.

Uchambuzi wa taka na shughuli ya kuchakata

Tunachotoa

Huduma hii inajumuisha nini

Tathmini za usimamizi wa taka

Ukaguzi wa taka

Uchanganuzi wa taka

Upimaji wa taka

Mipango ya Usimamizi wa Taka

Taka hatari

Taka zisizo hatari

Taka za viwanda

Taka za ujenzi

Taka za afya na maalum

Uchanganuzi wa taka

Mifumo ya uhifadhi wa taka

Kupunguza taka

Ufanisi wa rasilimali

Kuchakata

Urejeshaji

Ufuatiliaji wa taka

Kuzingatia kwa mkataba na kiwanda

Tathmini za ardhi iliyoathirika

Uchunguzi wa uchafuzi wa udongo

Uchunguzi wa uchafuzi wa maji ya chini ya ardhi

Tathmini za eneo la mazingira

Majibu ya mmwagiko

Mipango ya urejeshaji

Urejeshaji wa udongo na maji ya chini ya ardhi

Ukarabati wa eneo

Tathmini ya madaraka ya mazingira

Jinsi Tunavyofanya Kazi

Maeneo ya huduma kwa undani

Tathmini ya Taka na Mipango

Tunachanganua na kupima mitiririko ya taka, tunaendeleza Mipango ya Usimamizi wa Taka na kusaidia mifumo ya uchanganuzi, uhifadhi, kupunguza, kuchakata na urejeshaji.

Taka Hatari na Maalum

Tunasaidia usimamizi salama wa mitiririko ya taka hatari, viwanda, ujenzi, afya na maalum kulingana na mahitaji ya kisheria.

Ardhi Iliyoathirika

Tathmini zetu za ardhi iliyoathirika, uchunguzi wa uchafuzi wa udongo na maji ya chini ya ardhi na tathmini za eneo la mazingira hutambua madaraka na kuarifu urejeshaji.

Urejeshaji na Ukarabati

Tunapanga na kusaidia urejeshaji wa udongo na maji ya chini ya ardhi, majibu ya mmwagiko na ukarabati wa eneo ambayo hurejesha maeneo kwa hali salama, zinazozingatia.

Mbinu Yetu

Jinsi tunavyofanya kazi

Kutaja mfumo humu kunarejelea viwango vinavyotumika. HAIkuonyeshi kwamba EDLA CONSULT imethibitishwa, imeidhinishwa au inaendelezwa na taasisi mojawapo ya hizo.

Uchanganuzi na upimaji wa taka ili kuarifu mipango ya usimamizi

Mtindo wa kupunguza taka, kuchakata, urejeshaji na uondoaji wa kuwajibika

Mbinu ya tathmini ya eneo la mazingira na uchunguzi wa uchafuzi

Mipango ya urejeshaji iliyolinganishwa na mahitaji ya kisheria na matarajio ya mkopeshaji

Sekta Tunazosaidia

Sekta zinazohudumiwa

Kwa Nini Huduma Hii Ni Muhimu

Kwa nini huduma hii ni muhimu

Usimamizi mbaya wa taka na ardhi iliyoathirika huanzisha madaraka ya kisheria, kifedha na sifa. Huduma za kitaalamu za taka na urejeshaji hulinda afya ya binadamu na mazingira huku miradi ikiwa zinazingatia na kupata ufadhili.

Hujakini huduma unayohitaji?

Tuma maelezo mafupi ya mradi na tutakusaidia kubainua utaratibu unaohitaji na mlizotarajiwa kufuata.

Zungumza nasi kwenye WhatsApp — +255 745 616 632 (hufunguliwa kwenye kichupo kipya)