Ruka hadi maudhui makuu

Huduma

Uhakiki wa EHSS

EDLA CONSULT inatoa Uhakiki wa Mazingira, Afya, Usalama na Kijamii (EHSS) na tathmini za pengo la ESG kwa shughuli za uwekezaji, ununuzi, ufadhili, urejeshaji wa ufadhili, muungano, na uuzaji. Huduma zetu za uhakiki zimeundwa ili kutambua hatari kubwa za mazingira na kijamii kabla ya kufunga kifedha na kuwapa wateja njia wazi ya kuzingatia mahitaji ya kisheria yanayotumika, viwango vya kimataifa, na matarajio ya mkopeshaji.

Kiwanda kinachotathminiwa wakati wa uhakiki

Tunachotoa

Huduma hii inajumuisha nini

Uhakiki wa Mazingira na Kijamii (ESDD)

Ukaguzi wa kuzingatia EHS na ESG

Uchambuzi wa pengo dhidi ya Viwango vya Utendaji vya IFC na mahitaji mengine ya mkopeshaji

Utambulisho wa madaraka ya mazingira na kijamii

Mipango ya Hatua za Mazingira na Kijamii (ESAP)

Tathmini ya kuzingatia kisheria

Tathmini wa pengo la mfumo wa usimamizi wa HSEC

Utambulisho na usimamizi wa hatari za ESG

Tathmini ya hatari za ESG kwa muungano, ununuzi, uwekezaji, na uuzaji

Tathmini za hatari za wadau na jamii

Tathmini za idhini ya kijamii ya kufanya kazi

Msaada wa mahitaji ya ESG ya mkopeshaji na mwekezaji

Jinsi Tunavyofanya Kazi

Maeneo ya huduma kwa undani

Uhakiki wa Shughuli

Tunatambua hatari kubwa za mazingira na kijamii kabla ya kufunga kifedha, huku tukiwapa wawekezaji na wakopeshaji uhakika wa kuendelea — au maarifa ya kujadiliana tena.

Uchambuzi wa Pengo na Mipango ya Hatua

Uchambuzi wetu wa pengo dhidi ya Viwango vya Utendaji vya IFC na mahitaji mengine ya mkopeshaji hupelekea Mipango ya Hatua za Mazingira na Kijamii yenye vipaumbele wazi na ratiba.

Usimamizi wa Hatari za ESG

Tunatathmini hatari za ESG kwa muungano, ununuzi, uwekezaji na uuzaji, ikiwa ni pamoja na hatari za wadau na jamii na maswala ya idhini ya kijamii ya kufanya kazi.

Msaada wa Mkopeshaji na Mwekezaji

Tunasaidia wateja kukidhi mahitaji ya ESG ya mkopeshaji na mwekezaji, huku tukilinganisha matokeo ya uhakiki na masharti ya ufadhili na ahadi.

Mbinu Yetu

Jinsi tunavyofanya kazi

Kutaja mfumo humu kunarejelea viwango vinavyotumika. HAIkuonyeshi kwamba EDLA CONSULT imethibitishwa, imeidhinishwa au inaendelezwa na taasisi mojawapo ya hizo.

Uhakiki unaozingatia hatari unaolenga masuala muhimu ya mazingira na kijamii

Ulinganishi na Viwango vya Utendaji vya IFC, mahitaji ya mkopeshaji na mbinu bora za kimataifa

Matokeo wazi, yanayotendeka na njia za kurekebisha zilizopangwa

Ushirikiano na washauri wa kisheria, kifedha na kiufundi kwa shughuli nzima

Sekta Tunazosaidia

Sekta zinazohudumiwa

Kwa Nini Huduma Hii Ni Muhimu

Kwa nini huduma hii ni muhimu

Madaraka ya mazingira na kijamii yanayogunduliwa baada ya kufunga kifedha yanaweza kuharibu thamani na kuchelewesha shughuli. Uhakiki wa EHSS wa kina unalinda wawekezaji, unakidhi mahitaji ya mkopeshaji na unatoa njia ya kuaminika ya kuzingatia.

Hujakini huduma unayohitaji?

Tuma maelezo mafupi ya mradi na tutakusaidia kubainua utaratibu unaohitaji na mlizotarajiwa kufuata.

Zungumza nasi kwenye WhatsApp — +255 745 616 632 (hufunguliwa kwenye kichupo kipya)