Ruka hadi maudhui makuu

Huduma

Anuwai na Rasilimali Asili

EDLA CONSULT inatoa huduma za anuwai, uhifadhi wa mazingira na usimamizi wa rasilimali asili ambazo huwapa wateja kuelewa, kulinda na kusimamia anuwai na huduma za ikolojia kwa mzunguko mradi wote.

Paa la msitu likiwakilisha anuwai

Tunachotoa

Huduma hii inajumuisha nini

Utafiti wa msingi wa anuwai

Tathmini za ikolojia

Utafiti wa ikolojia wa nchi kavu

Utafiti wa ikolojia wa maji

Tathmini za maeneo muhimu ya ikolojia

Tathmini za athari za anuwai

Mipango ya Hatua za Anuwai

Mipango ya usimamizi wa anuwai

Ufuatiliaji wa anuwai

Tathmini za makazi na ikolojia

Utafiti wa wanyama pori

Tathmini za magugu

Tathmini za spishi vigeni vya kuwinda

Mipango ya uhifadhi

Tathmini za huduma za ikolojia

Mipango ya urejeshaji

Usimamizi wa rasilimali asili

Ufuatiliaji wa ikolojia

Jinsi Tunavyofanya Kazi

Maeneo ya huduma kwa undani

Msingi na Tathmini ya Athari

Utafiti wetu wa msingi wa anuwai, tathmini za ikolojia na utafiti wa wanyama pori huanzisha msingi wa ikolojia na kutathmini umuhimu wa athari zinazowezekana.

Maeneo Muhimu na Ikolojia

Tunafanya tathmini za maeneo muhimu ya ikolojia, tathmini za makazi na ikolojia na tathmini za huduma za ikolojia ambazo huarifu ubuni wa mradi na kibali.

Mtindo wa Kupunguza

Tunatumia mtindo wa kupunguza — epuka, punguza, rejesha, na fidia pale inapohitajika — ili kuhakikisha miradi hupata hasara halisi au athari chanya kwa anuwai.

Uhifadhi na Urejeshaji

Tunaendeleza Mipango ya Hatua za Anuwai, mipango ya uhifadhi, mipango ya urejeshaji na programu za ufuatiliaji wa ikolojia ambazo hupatikana matokeo ya uhifadhi ya kupimika.

Mbinu Yetu

Jinsi tunavyofanya kazi

Kutaja mfumo humu kunarejelea viwango vinavyotumika. HAIkuonyeshi kwamba EDLA CONSULT imethibitishwa, imeidhinishwa au inaendelezwa na taasisi mojawapo ya hizo.

Utafiti wa ikolojia wa nchi kavu na maji na wataalamu wenye sifa

Matumizi ya mtindo wa kupunguza: epuka, punguza, rejesha, na fidia pale inapohitajika

Mipango ya Hatua za Anuwai na mipango ya usimamizi iliyolinganishwa na mbinu bora za kimataifa

Ufuatiliaji wa ikolojia wa muda mrefu ili kuthibitisha matokeo

Sekta Tunazosaidia

Sekta zinazohudumiwa

Kwa Nini Huduma Hii Ni Muhimu

Kwa nini huduma hii ni muhimu

Upotevu wa anuwai na uharibifu wa ikolojia ni hatari kubwa kwa miradi na wawekezaji. Tathmini na usimamizi wa kina wa anuwai unalinda ikolojia, unakidhi mahitaji ya mkopeshaji na unalinda mali asili ambayo jamii na biashara zinategemea.

Hujakini huduma unayohitaji?

Tuma maelezo mafupi ya mradi na tutakusaidia kubainua utaratibu unaohitaji na mlizotarajiwa kufuata.

Zungumza nasi kwenye WhatsApp — +255 745 616 632 (hufunguliwa kwenye kichupo kipya)