Ruka hadi maudhui makuu

Huduma

Ukaguzi wa Mazingira na Kijamii

EDLA CONSULT inatoa huduma huru za ukaguzi wa mazingira, kijamii, afya na usalama, na ESG ili kutathmini kuzingatia mahitaji ya kisheria, ahadi za mradi, mifumo ya usimamizi, na viwango vya kimataifa.

Ufuatiliaji wa mazingira na kazi ya ukaguzi wa uga

Tunachotoa

Huduma hii inajumuisha nini

Ukaguzi wa kuzingatia kisheria wa mazingira na kijamii

Ukaguzi wa utendaji wa mazingira

Ukaguzi wa HSE/HSEC

Ukaguzi wa uhakiki wa ESG

Msaada wa mshauri huru wa mazingira na kijamii

Ufuatiliaji wa kuzingatia mkopeshaji

Tathmini za Viwango vya Utendaji vya IFC

Tathmini za Kanuni za Equator

Mipango ya Hatua za Mazingira na Kijamii

Maendeleo ya KPI

Ripoti za utendaji wa ESG

Ripoti za uendelevu

Ripoti za ufuatiliaji wa mazingira na kijamii

Jinsi Tunavyofanya Kazi

Maeneo ya huduma kwa undani

Ukaguzi wa Kuzingatia

Tunatathmini kuzingatia mahitaji ya kisheria, ahadi za mradi, mifumo ya usimamizi na viwango vya kimataifa, huku tukitambua pengo na kupendekeza hatua za kurekebisha.

Ufuatiliaji wa Kuzingatia Mkopeshaji

Tunatoa ufuatiliaji huru dhidi ya Viwango vya Utendaji vya IFC, Kanuni za Equator na mahitaji ya mkopeshaji, huku tukiwasaidia wateja kupitia mzunguko kamili wa kuzingatia.

Utendaji na Ripoti za ESG

Tunaendeleza KPI na kutoa ripoti za utendaji wa ESG na uendelevu ambazo hukidhi matarajio ya mwekezaji, mkopeshaji na wadau.

Ripoti za Ufuatiliaji

Ripoti zetu za ufuatiliaji wa mazingira na kijamii huwapa wadhibiti, wakopeshaji na usimamizi data ya utendaji ya kutegemea uhakika.

Mbinu Yetu

Jinsi tunavyofanya kazi

Kutaja mfumo humu kunarejelea viwango vinavyotumika. HAIkuonyeshi kwamba EDLA CONSULT imethibitishwa, imeidhinishwa au inaendelezwa na taasisi mojawapo ya hizo.

Mbinu ya ukaguzi huru, ya kutegemea uhakika

Ulinganishi na Viwango vya Utendaji vya IFC, Kanuni za Equator na viwango vya ISO

Matokeo wazi na mipango ya hatua za kurekebisha zilizopangwa

Msaada wa ufuatiliaji na ripoti unaendelea

Sekta Tunazosaidia

Sekta zinazohudumiwa

Kwa Nini Huduma Hii Ni Muhimu

Kwa nini huduma hii ni muhimu

Ukaguzi huru unapa wadhibiti, wakopeshaji, wawekezaji na usimamizi uhakika kwamba ahadi za mazingira na kijamii zinatimizwa — na onyo la mapema hazipatikani.

Hujakini huduma unayohitaji?

Tuma maelezo mafupi ya mradi na tutakusaidia kubainua utaratibu unaohitaji na mlizotarajiwa kufuata.

Zungumza nasi kwenye WhatsApp — +255 745 616 632 (hufunguliwa kwenye kichupo kipya)