Ruka hadi maudhui makuu

Huduma

Tathmini ya Athari za Mazingira na Kijamii

EDLA CONSULT inatoa huduma kamili za tathmini ya mazingira na kijamii kwa miradi katika sekta ikiwa ni pamoja na nishati, miundombinu, usafiri, kilimo, uchimbaji, mafuta na gesi, uzalishaji, na sekta nyingine za maendeleo. Tathmini zetu hufanywa kulingana na sheria kitaifa zinazotumika na viwango vya kimataifa vinavyotambuliwa, ikiwa ni pamoja na Viwango vya Utendaji vya IFC, Viwango vya Mazingira na Kijamii vya Benki ya Dunia, Mfumo wa Mazingira na Kijamii wa AfDB, Kanuni za Equator, na mahitaji mengine yanayotumika ya mkopeshaji.

Eneo la mradi wa maendeleo ya miundombinu

Tunachotoa

Huduma hii inajumuisha nini

Tathmini ya Athari za Mazingira na Kijamii (ESIA)

Tathmini ya Athari za Mazingira (EIA)

Mipango ya Usimamizi wa Mazingira na Kijamii (ESMP)

Mipango ya Mfumo wa Usimamizi wa Mazingira na Kijamii (ESMF)

Mipango ya Sera ya Uhamisho (RPF)

Tathmini za Anuwai na Mipango ya Hatua za Anuwai (BAP)

Tathmini za Maeneo Muhimu ya Ikolojia

Mipango ya Hatua za Uhamisho (RAP)

Mipango ya Urejeshaji wa Maisha (LRP)

Mipango ya Ushirika wa Wadau (SEP)

Tathmini za Athari za Urithi wa Utamaduni (CHIA)

Utafiti wa Msingi wa Mazingira na Kijamii

Upatikanaji wa Ardhi na Mipango ya Uhamisho

Tathmini za Athari za Jumla

Uhakiki wa Mazingira na Kijamii

Utafiti wa kitaalamu wa mazingira na kijamii

Jinsi Tunavyofanya Kazi

Maeneo ya huduma kwa undani

Tathmini ya Athari

Tunatambua, kutabiri na kutathmini athari zinazotarajiwa za mazingira na kijamii za miradi unayopendekeza, huku tukianzisha hali ya msingi na kutathmini ukubwa na umuhimu wa athari chanya na hasi.

Mipango ya Usimamizi

Tunaandaa Mipango ya Usimamizi wa Mazingira na Kijamii, miundombinu na vifaa vya sera vinavyofafanua kupunguza, ufuatiliaji na wajibu wa taasisi kwa mzunguko mradi wote.

Uhamisho na Maisha

Tunasaidia upatikanaji wa Ardhi na mipango ya uhamisho kupitia Mipango ya Sera ya Uhamisho, Mipango ya Hatua za Uhamisho na Mipango ya Urejeshaji wa Maisha ambayo hukidhi mbinu bora za kimataifa.

Anuwai na Maeneo Muhimu ya Ikolojia

Tathmini zetu za anuwai, Mipango ya Hatua za Anuwai na Tathmini za Maeneo Muhimu ya Ikolojia hutumia mtindo wa kupunguza — epuka, punguza, rejesha, na fidia pale inapohitajika.

Ushirika wa Wadau

Tunaendesha na kutekeleza Mipango ya Ushirika wa Wadau na Tathmini za Athari za Urithi wa Utamaduni ambayo huhakikisha jamii zilizoathirika na wadau wanashirikiwa kwa maana.

Mbinu Yetu

Jinsi tunavyofanya kazi

Kutaja mfumo humu kunarejelea viwango vinavyotumika. HAIkuonyeshi kwamba EDLA CONSULT imethibitishwa, imeidhinishwa au inaendelezwa na taasisi mojawapo ya hizo.

Tathmini zinazofanywa kulingana na sheria kitaifa zinazotumika na viwango vya kimataifa vinavyotambuliwa

Matumizi ya Viwango vya Utendaji vya IFC, Viwango vya Mazingira na Kijamii vya Benki ya Dunia, Mfumo wa Mazingira na Kijamii wa AfDB na Kanuni za Equator

Timu za kitaalamu zinazochanganya utaalamu wa mazingira na kijamii

Utafiti wa msingi, uchunguzi wa uga na mashauriano ya wadau zikiwa zimeunganishwa katika kila tathmini

Kwa Nini Huduma Hii Ni Muhimu

Kwa nini huduma hii ni muhimu

Tathmini ya athari ni msingi wa maendeleo ya kuwajibika. Inawawezesha wapendekeaji, wadhibiti, wakopeshaji na jamii kuelewa matokeo ya mradi kabla ya kufanya maamuzi, na inatoa mfumo wa usimamizi unaohakikisha miradi inazingatia sheria na kupata ufadhili kwa mzunguko mradi wote.

Hujakini huduma unayohitaji?

Tuma maelezo mafupi ya mradi na tutakusaidia kubainua utaratibu unaohitaji na mlizotarajiwa kufuata.

Zungumza nasi kwenye WhatsApp — +255 745 616 632 (hufunguliwa kwenye kichupo kipya)