Ruka hadi maudhui makuu

Kisheria

Masharti ya Huduma

Masharti yanayotawala matumizi ya tovuti ya EDLA CONSULT.

Matumizi ya tovuti hii

Kwa kufikia na kutumia tovuti hii, unakubali masharti haya ya Huduma. Maudhui ya tovuti hii yanatolewa kwa taarifa ya jumla kuhusu EDLA CONSULT (T) LIMITED na huduma zake.

Mali ya kiakili

Maudhui yote kwenye tovuti hii, ikiwa ni pamoja na maandishi, pichapicha, nembo na picha, ni mali ya EDLA CONSULT au watoa wake wa maudhui na yanalindwa na sheria zinazotumika za haki za kiakili. Huwezi kunakili au kusambaza maudhui bila ruhusa yetu ya maandishi.

Si ushauri wa kitaalamu

Taarifa kwenye tovuti hii haibaki ushauri wa kitaalamu. Unapaswa kushauriana na mtaalamu anayefaa wa EDLA CONSULT kabla ya kufanya maamuzi yoyote yanayotegemea taarifa iliyoonyeshwa hapa.

Usahihi wa taarifa

Tunajaribu kuweka taarifa kwenye tovuti hiki kuwa sahihi na za sasa, lakini hatutoi ahadi wala uwakilishi wa aina yoyote kuhusu ukamilifu au usahihi wake.

Kikomo cha dhima

EDLA CONSULT haiwaishi madhara yoyote yanayotokana na matumizi yako ya tovuti hii au maudhui yake, au kutoweza kuitumia.

Mabadiliko ya masharti

Tunaweza kusasisha masharti haya wakati wowote. Matumizi ya kudumu ya tovuti baada ya kutolewa kwa mabadiliko yanakubaliwa kama makubaliano ya masharti mapya.

Mawasiliano

Kwa maswali kuhusu masharti haya, tafadhali wasiliana na EDLA CONSULT kwa kutumia taarifa za mawasiliano zilizoorodheshwa kwenye tovuti hii.

Zungumza nasi kwenye WhatsApp — +255 745 616 632 (hufunguliwa kwenye kichupo kipya)