Ruka hadi maudhui makuu

Huduma Zetu

Nishati nane zilizounganiwa za ushauri wa mazingira na kijamii

Huduma za ushauri kamili zinazotolewa kwa kuzingatia sheria za nchi zinazotumika na viwango vinavyotambuliwa kimataifa.

Eneo la tathmini ya athari za mazingira na kijamii

Nishati za Huduma

Tunachotoa

Huduma zetu zinazikamasa mzunguko mzima wa mradi — kuanzia uchunguzi wa awali na ukaguzi wa mazingira hadi usaidizi wa utekelezaji, ukaguzi na taarifa. Nishati nne hapa chini zimeandaliwa kufanya kazi pamoja: tathmini hutoa mipango ya usimamizi, mipango ya usimamizi hutoa ukaguzi, na ukaguzi hutoa mzunguko ujao wa taarifa.

Nishati Nane za Huduma

Nishati nane za huduma

Chagua nishati ya huduma ili kuona inachojumuisha, jinsi tunavyokifanyia na sekta zinazohudumiwa.

Maeneo yote ya huduma kwa muhtasari

Tathmini ya Athari za Mazingira na Kijamii

Huduma kamili za ESIA, EIA, ESMP, RPF, anuwai, uhamisho na ushirika wa wadau zinazotolewa kwa sheria kitaifa na viwango vya kimataifa.Tazama huduma

Tathmini ya Kijamii na Athari

Utafiti wa msingi wa kijamii na uchumi, tathmini za athari, utafiti, uchambuzi wa jinsia, mipango ya maendeleo ya jamii na huduma za mifumo ya malalamiko.Tazama huduma

Uhakiki wa EHSS

Uhakiki wa mazingira, afya, usalama na kijamii na tathmini za pengo la ESG kwa shughuli za uwekezaji, ununuzi, ufadhili, urejeshaji wa ufadhili, muungano na uuzaji.Tazama huduma

Ushauri wa HSE, HSEC na ESG

Huduma za usimamizi wa HSEC — msaada wa usimamizi, ufuatiliaji wa HSE wa ujenzi, wataalamu, mifumo ya usimamizi, mafunzo na programu za jamii.Tazama huduma

Ukaguzi wa Mazingira na Kijamii

Ukaguzi huru wa mazingira, kijamii, HSE na ESG — ukaguzi wa kuzingatia, ukaguzi wa utendaji, ufuatiliaji wa kuzingatia mkopeshaji, maendeleo ya KPI na ripoti za uendelevu.Tazama huduma

Uendelevu, Tabianchi na Kaboni

Tathmini za ESG, mkakati wa uendelevu, tathmini ya hatari za tabianchi na udhaifu, orodha za GHG, alama ya kaboni, kupunguza kaboni na msaada wa miradi ya kaboni.Tazama huduma

Anuwai na Rasilimali Asili

Utafiti wa msingi wa anuwai, tathmini za ikolojia, tathmini za maeneo muhimu ya ikolojia, Mipango ya Hatua za Anuwai, mipango ya uhifadhi na usimamizi wa rasilimali asili.Tazama huduma

Usimamizi wa Taka na Urejeshaji

Tathmini za taka, ukaguzi, Mipango ya Usimamizi wa Taka, usimamizi wa taka hatari, tathmini ya ardhi iliyoathirika, mipango ya urejeshaji na ukarabati wa eneo.Tazama huduma

Jinsi Huduma Zinavyounganika

Mnyororo mmoja unaendelea, si bidhaa nane tofauti

Kazi ya mazingira na kijamii mara nyingi haisimami kwenyewasilisho moja. Hatua hizi zinaeleza jinsi nishati zetu za huduma zinavyopangika mfululizo katika mradi.

  1. Hatua01

    Uchunguzi

    Kubainisha kama mradi unahusika na tathmini, sheria ipi inatumika na kiwango gani cha utafiti kinachohitajika.

  2. Hatua02

    Tathmini

    Utafiti wa msingi, uchunguzi wa uaga na mashauriano ya wadau vinavyofikia ripoti ya tathmini.

  3. Hatua03

    Mipango ya usimamizi

    Hatua za kupunguza, ufuatiliaji na wajibu wa taasisi zinavyofafanuliwa katika mpango wa usimamizi.

  4. Hatua04

    Usaidizi wa utekelezaji

    Kujenga uwezo, kusimizi wabunifu na usaidizi wa kiufundi unaoendelea wakati wa utekelezaji.

  5. Hatua05

    Ukaguzi

    Uthibitishaji huria dhidi ya ahadi, masharti ya mikopeshaji na kanuna zinazotumika.

  6. Hatua06

    Ufuatiliaji

    Ufuatiliaji wa hewa, maji, kelele na mitikisiko, pamoja na tafsiri na taarifa.

  7. Hatua07

    Taarifa

    Taarifa ya utendaji dhidi ya ahadi za uendelevu na mahitaji ya kutoa taarifa za ESG.

Sekta

Sekta zinazohudumiwa

Kila sekta ina profile ya hatari, muktadha wa kisheria na wadau wake tofauti.

Nishati

Tathmini ya athari za mazingira na kijamii, maendeleo ya ESMP, ushirika wa wadau na ufuatiliaji wa mazingira kwa miradi ya nishati, huku tukisaidia kuzingatia kisheria na mahitaji ya mkopeshaji.

Miundombinu

ESIA, mipango ya uhamisho, ushirika wa wadau na ufuatiliaji wa HSE kwa miradi ya miundombinu, zinazotolewa kwa sheria kitaifa na viwango vya kimataifa.

Usafiri

Tathmini ya mazingira na kijamii, utafiti wa anuwai na ushirika wa wadau kwa miradi ya usafiri na miundombinu ya mstari.

Kilimo

Utafiti wa msingi wa kijamii na mazingira, tathmini za maisha, ushirika wa wadau na huduma za anuwai kwa miradi ya kilimo na ardhi.

Uchimbaji

ESIA, uhakiki wa mazingira na kijamii, usimamizi wa taka, mipango ya urejeshaji na msaada wa HSE kwa miradi ya uchimbaji, iliyolinganishwa na Viwango vya Utendaji vya IFC na mahitaji ya mkopeshaji.

Mafuta na Gesi

Tathmini ya athari za mazingira na kijamii, ESMP, ushirika wa wadau, mipango ya majibu ya mmwagiko na ufuatiliaji wa mazingira kwa shughuli za mafuta na gesi.

Uzalishaji

Ukaguzi wa kuzingatia kisheria wa mazingira, usimamizi wa taka, ufuatiliaji wa ubora wa hewa na kelele, na msaada wa ESE kwa viwanda vya uzalishaji.

Miradi ya Maendeleo

Ushauri wa kujumlisha wa mazingira na kijamii kwa taasisi za maendeleo na miradi ya sekta ya umma, kutoka tathmini hadi utekelezaji na ufuatiliaji.

Hujakini huduma unayohitaji?

Tuma maelezo mafupi ya mradi na tutakusaidia kubainua utaratibu unaohitaji na mlizotarajiwa kufuata.

Tuma barua pepe kwa md@edlaconsult.co.tz au piga simu +255 745 616 632.

Zungumza nasi kwenye WhatsApp — +255 745 616 632 (hufunguliwa kwenye kichupo kipya)